ఇన్‌స్టాలేషన్ మార్గదర్శకాలు

హాంగింగ్ చైస్ లాంగర్ ఇన్‌స్టాలేషన్ మాన్యువల్

2022-10-26

ఫ్లోటింగ్ చైస్ లాంజ్ చైర్ఇన్‌స్టాలేషన్ మాన్యువల్


ఈ ఉత్పత్తిలో మీ శరీరాన్ని అటూ ఇటూ మృదువుగా ఊపుతూ, విశ్రాంతి తీసుకోండి మరియు ఓదార్పునిచ్చే బహిరంగ అనుభవాన్ని సృష్టించండి. ఈ అధిక నాణ్యతహాంగింగ్ చైస్ లాంజర్ స్టాండ్ తోహెవీ-డ్యూటీ స్టీల్ ఫుల్ బాడీ సపోర్ట్ ఫ్రేమ్, సాఫ్ట్ ప్యాడెడ్ పాలీ-ఫిల్డ్ కుషన్ ప్యాడ్, అంతర్నిర్మిత మన్నికైన దిండు మరియు సౌకర్యవంతమైన ప్యాడెడ్ ఆర్మ్‌రెస్ట్‌లను కలిగి ఉంటుంది.

అనుకూలమైన సర్దుబాటుగొడుగుఅవసరమైన విధంగా ప్రత్యక్ష సూర్యకాంతి నుండి షేడింగ్ చేయడానికి నీడ సరైనది.

దయచేసి ఇన్‌స్టాలేషన్ మాన్యువల్‌ని జాగ్రత్తగా తనిఖీ చేయండి మరియు ఇన్‌స్టాలేషన్ దశలను ఖచ్చితంగా అనుసరించండి.


దిగువ మద్దతు పోల్x1ఎగువ మద్దతు పోల్x1ఫ్రంట్ బేస్x1

బ్యాక్ బేస్x1ఎడమ సీటు వెనుక పోల్x1కుడి సీటు వెనుక పోల్x1

కుడి సీటు పోల్x1ఎడమ సీటు పోల్x1ముందు సీటు ఫ్రేమ్x1

సీటు ఫ్రేమ్ బ్రేస్x1గొడుగు ఫ్రేమ్x1ఆర్మ్‌రెస్ట్x2

మూసివేయబడిన S-హుక్x1త్వరిత లింక్x1సీట్ వెబ్x1

తాడుx1కుర్చీ కుషన్x1గొడుగు పందిరిx1

M8x95 బోల్ట్ సెట్x1M8x80 బోల్ట్ సెట్x1M8x72 బోల్ట్ సెట్x1


M8x15 బోల్ట్x2M8x30 బోల్ట్x4M6x15 బోల్ట్ x2

భద్రతా పట్టీx1ఐ బోల్ట్x1నట్ సెట్x1

హెక్స్ కీ x22స్పానర్x1

దశ 1
దిగువ మద్దతు పోల్ (A)ని వెనుకకు కనెక్ట్ చేయండి
బేస్(D) M8x80 బోల్ట్ సెట్ (U) ఉపయోగించి.
ఆన్ లూప్ ద్వారా ఫ్రంట్ బేస్ (సి)ని స్లయిడ్ చేయండి
భద్రతా పట్టీ (Z), ఆపై దిగువ మద్దతులోకి
పోల్, చూపిన విధంగా.
ముందు రంధ్రాలను సమలేఖనం చేయండిబేస్మరియు తక్కువ
మద్దతు పోల్ మరియు 2x M6x15తో సురక్షితం చేయండి
బోల్ట్ (Y), చూపిన విధంగా.

దశ 2
ఎగువ మద్దతు పోల్ (B) పై ఉంచండి
దిగువ మద్దతు పోల్. రంధ్రాలను సమలేఖనం చేయండి మరియు
M8x72 బోల్ట్ సెట్ (V)తో సురక్షితం.
స్లయిడ్గొడుగు ఫ్రేమ్(L) పైభాగానికి
మద్దతు పోల్. నిర్ధారించండిగొడుగు ఫ్రేమ్
ఎగువ చివరిలో రంధ్రం దాటి ఉంది
మద్దతు స్తంభం మరియు పోల్‌కు సురక్షితం.
గమనిక: థ్రెడ్ చేసిన నాబ్‌ను ఎక్కువగా బిగించడం మానుకోండి
గొడుగు ఫ్రేమ్ఎందుకంటే ఇది ముగింపును దెబ్బతీస్తుంది
స్టాండ్ యొక్క.

దశ 3
 ఐ బోల్ట్ (AA)ను దిగువ భాగంలో చొప్పించండి
ఎగువ మద్దతు స్తంభంపై రంధ్రం.
నట్ సెట్ (AB) ఉపయోగించి కంటి బోల్ట్‌ను భద్రపరచండి

దశ 4

స్థలంగొడుగుగొడుగు ఫ్రేమ్ (L) పై పందిరి (S).

పక్కటెముకలను ప్లాస్టిక్ క్యాప్‌లలోకి స్లైడ్ చేయండిగొడుగుపందిరి.

గమనిక: పందిరి గట్టిగా సరిపోయేలా ఉద్దేశించబడింది. కొంత శక్తి అవసరం కావచ్చు కానీ పక్కటెముకలు వంగకుండా జాగ్రత్త వహించండిగొడుగుఫ్రేమ్.

దశ 5

సీట్ బ్యాక్ పోల్స్ (E &F) పైభాగాలను గుర్తించండి; పైన చివర ప్లగ్ ఉంటుంది.

స్తంభాల వెలుపల ఆయుధాలను సురక్షితంగా ఉంచడానికి రంధ్రాలను నిర్ధారించడం.

ఎడమ సీట్ బ్యాక్ పోల్ (E) మరియు కుడి సీట్ బ్యాక్‌పోల్ (F) మధ్య క్లోజ్డ్ S-హుక్ (N)తో, చూపిన విధంగా M8x95Bolt సెట్ (T)తో సురక్షిత భాగాలు.

దశ 6

కుడి సీట్‌పోల్ (G)లో బటన్ స్ప్రింగ్ క్లిప్‌ను నొక్కండి మరియు దానిని ఫ్రంట్ సీట్ ఫ్రేమ్ (I)లోకి స్లైడ్ చేయండి, బటన్ స్థానంలోకి స్నాప్ అవుతుంది.

ఎడమ సీట్‌పోల్ (H)లో బటన్ స్ప్రింగ్ క్లిప్‌ను నొక్కండి మరియు దానిని ఫ్రంట్ సీట్ ఫ్రేమ్ (I)లోకి స్లైడ్ చేయండి, బటన్ స్థానంలోకి స్నాప్ అవుతుంది.

చూపిన విధంగా, అసెంబుల్డ్ సీటును సీట్‌బ్యాక్ స్తంభాలకు కనెక్ట్ చేయండి.

2x M8x15Bolt (W)ని ఉపయోగించి సీటు స్తంభాల వెనుక భాగంలో సీట్ ఫ్రేమ్ బ్రేస్ (J)ని అటాచ్ చేయండి.

దశ 7
క్విక్ లింక్ (O)లో గింజను విప్పు మరియు
ఐ బోల్ట్ (AA)పై లింక్‌ను వేలాడదీయండి.
ఉంచడం ద్వారా సమావేశమైన కుర్చీని వేలాడదీయండి
త్వరిత లింక్ (O)లో S-హుక్ (N) మూసివేయబడింది.
మూసివేసిన శీఘ్ర లింక్‌పై గింజను స్క్రూ చేయండి,
అది గట్టిగా బిగించబడిందని నిర్ధారిస్తుంది.

దశ 8

కుర్చీ వైపు రంధ్రాలతో ఆర్మ్‌రెస్ట్ (M)ని సమలేఖనం చేయండి.

చూపిన విధంగా 1x M8x30 బోల్ట్ (X)ని ఉపయోగించి తేలియాడే కుర్చీకి ఆర్మ్‌రెస్ట్ (M) పైభాగాన్ని వదులుగా కనెక్ట్ చేయండి.

1x M8x30 బోల్ట్ (X)ని ఆర్మ్‌రెస్ట్ (M) దిగువన, ఆపై సేఫ్టీ స్ట్రాప్(Z) ద్వారా మరియు పక్కనతేలియాడే కుర్చీ,చూపించిన విధంగా.

ఆర్మ్‌రెస్ట్ హార్డ్‌వేర్‌ను బిగించి, రెండవ ఆర్మ్‌రెస్ట్‌ను జోడించడానికి ఈ దశను పునరావృతం చేయండి.

దశ 9
తాడు (Q)ని విప్పండి మరియు దానిని కనుగొనడానికి సగానికి మడవండి
తాడు యొక్క అత్యంత బిందువు.
ఫుట్‌రెస్ట్ వద్ద ప్రారంభించి, సీట్ వెబ్‌ని అటాచ్ చేయండి
(P) కుతేలియాడే కుర్చీతాడును నడపడం ద్వారా
(Q) సీటు వెబ్ యొక్క ఐలెట్స్ ద్వారా మరియు
కుర్చీ ఫ్రేమ్ చుట్టూ.
చిట్కాలు: తాడు పొడవు రెండింటిపై సమానంగా ఉంచడంలో సహాయపడటానికి
వైపులా, ఎడమ మరియు కుడి వైపు ప్రతి మధ్య మారండి
కొన్ని ఐలెట్స్.
సీటు వెబ్బింగ్ యొక్క ప్రారంభ సంస్థాపన తర్వాత, ప్రారంభించండి
ఫుట్‌రెస్ట్ వద్ద తిరిగి మరియు ప్రతి కొన్ని తాడును లాగండి
సీటు వెబ్బింగ్ బిగుతుగా ఉండేలా ఐలెట్స్.
సీటు వెబ్ గట్టిగా ఉన్న తర్వాత, అదనపు తాడును చుట్టండి
చైర్ ఫ్రేమ్‌కి, ఫ్రేమ్ బ్రేస్ పైన,
చివరలను కట్టడానికి / ముడి వేయడానికి తగినంత తాడును వదిలివేయడం.

దశ 10
 కుర్చీపై చైర్ కుషన్ (R) కట్టండి.





ఉపయోగించండి మరియు సంరక్షణ
సాధారణ ఉపయోగంలో, మా అనుకూలీకరించిన అవుట్‌డోర్ ఫర్నిచర్ సంవత్సరాలు పాటు ఉంటుంది.
మీ ఫ్లోటింగ్ లాంజర్ యొక్క జీవితాన్ని పొడిగించడానికి ప్రాథమిక ఉపయోగం & సంరక్షణ చిట్కాలను అనుసరించడం ముఖ్యం.
సురక్షితమైన ఉపయోగం: దీన్ని ఉపయోగించవద్దుఫ్యాషన్ ఫ్లోటింగ్ లాంజ్ కుర్చీకోసంఊగుతోంది, బౌన్స్, జంపింగ్, లేదా ఏదైనా ఇతర అధికం
కదలికలు; అలా చేయడం వలన స్టాండ్ ఒరిగిపోవడంతో సహా తీవ్రమైన గాయం కావచ్చు.
సన్ ఎక్స్పోజర్: సూర్యరశ్మి నుండి అన్ని బట్టలు చివరికి వాడిపోతాయి. ద్వారా ఫాబ్రిక్ రంగు మరియు సమగ్రతను నిర్వహించండి
ఉపయోగంలో లేనప్పుడు కుషన్ మరియు గొడుగు పందిరిని ఇంటి లోపల నిల్వ చేయడం.
పిల్లలు: పిల్లలను ఎల్లవేళలా పర్యవేక్షించండి. పిల్లలను ఆడుకోవడానికి లేదా పడుకోవడానికి అనుమతించవద్దులాంజ్ కుర్చీ.
 తనిఖీ: యూనిట్ సరిగ్గా సమీకరించబడిందని మరియు ప్రతి వినియోగానికి ముందు అన్ని హార్డ్‌వేర్ సురక్షితంగా బిగించబడిందని నిర్ధారించుకోండి.
శుభ్రపరచడం: యూనిట్‌ను తుడిచివేయడానికి మృదువైన గుడ్డ, వెచ్చని నీరు మరియు తేలికపాటి డిటర్జెంట్ ఉపయోగించండి. స్టాండ్ తర్వాత ఆరబెట్టండి
తుప్పు నిరోధించడానికి శుభ్రపరచడం. యూనిట్ యొక్క ఏదైనా భాగాన్ని శుభ్రం చేయడానికి రసాయనాలు లేదా రాపిడి పదార్థాలను ఉపయోగించవద్దు.
 నిల్వ: ఉపయోగంలో లేనప్పుడు కుషన్ మరియు గొడుగును ఇంటి లోపల భద్రపరుచుకోండి. స్టాండ్ మరియు కుర్చీని చల్లగా ఉంచండి,
తేమ మరియు వాతావరణ మూలకాలకు గురికావడం వల్ల సంభవించే నష్టం మరియు తుప్పును నివారించడానికి పొడి ప్రదేశం.
 గీతలు: స్టాండ్ మరియు ఫ్రేమ్‌పై ఉన్న పౌడర్ కోటింగ్ కఠినంగా మరియు మన్నికగా ఉంటుంది, అయితే సాధారణంగా కూడా ఉంటుంది
ఉపయోగం, కొన్ని గోకడం అనివార్యం. అధిక తుప్పును నివారించడానికి, అవసరమైన తేమను తుడిచివేయండి.



భద్రతా ప్రకటనలు మరియు హెచ్చరికలు

బరువు పరిమితిని మించవద్దు: 260 పౌండ్లు
ఈ ఉత్పత్తిని ఒకేసారి ఒక వ్యక్తి ఉపయోగించేందుకు ఉద్దేశించబడింది.
కుర్చీలో కూర్చున్నప్పుడు జాగ్రత్తగా ఉండండి. మీ పాదాలను నేలపై దృఢంగా ఉంచి ఆర్మ్‌రెస్ట్ దగ్గర మాత్రమే కుర్చీలోకి ప్రవేశించండి మరియు నిష్క్రమించండి.
కుర్చీలో స్వింగ్, బౌన్స్, జంప్, ట్విస్ట్ లేదా స్పిన్ చేయవద్దు.
అసెంబ్లీలో చూపిన విధంగా స్టాండ్ మరియు కుర్చీకి జోడించిన భద్రతా పట్టీతో కుర్చీని తప్పనిసరిగా ఉపయోగించాలి.
అసెంబ్లీ సూచనలకు అనుగుణంగా అన్ని భాగాలను ఇన్స్టాల్ చేయండి మరియు ఉపయోగం ముందు స్టాండ్ను తనిఖీ చేయండి.
ప్రతి వినియోగానికి ముందు అన్ని హార్డ్‌వేర్ సురక్షితంగా ఇన్‌స్టాల్ చేయబడిందని మరియు బిగించబడిందని నిర్ధారించుకోండి.
ప్రతి ఉపయోగం ముందు ఎల్లప్పుడూ కుర్చీ, స్టాండ్ మరియు హార్డ్‌వేర్ దెబ్బతినకుండా తనిఖీ చేయండి.
పెద్దల పర్యవేక్షణ లేకుండా ఈ ఉత్పత్తిని ఉపయోగించడానికి పిల్లలను అనుమతించవద్దు. ఈతేలియాడే లాంజర్బొమ్మ కాదు